MGA PRODUKTO
-
Tableta Para Sa Reserbasyon Ng Talakayan
-
Tablet Para Sa Pagganggol Na Ad
-
Tablet para sa Pag-order sa Restawran
-
Smart Tv (Malaking Tablet)
-
Tablet Para Sa Smart Home
-
Tablet Para Sa Pagsusuri Ng Medikal
-
Tablet Para Sa Industriya
-
Mataas Ang Tableta
May mga tanong?
Mangyaring huwag mag-atubiling makipag-ugnayan sa amin. Makikipag-ugnayan kami sa iyo sa lalong madaling panahon.
+86-13501581295 +86-13501581295 [email protected]
Audrey Zhang
Whatsapp
wall mount na 13.3 pulgada na Android tablet PC na may resolusyon na 1920x1080, POE, NFC, RJ45, 4GB RAM, 32GB storage, para sa paaralan, hotel, conference room, at digital signage display
- Parameter
- Paglalarawan ng Produkto
- Mga Inirekomendang Produkto
Parameter
| Sistema | |
| CPU | RK3576, Dalawang-core na A72 + apat na core na A53 |
| RAM | 2GB/4GB |
| Panloob na memorya | 16GB/32GB/64GB |
| Sistema ng Operasyon | Android 10 |
| Touch screen | 10-Punto capacitive touch |
| Display | |
| Panel | 13.3"LCD panel |
| Resolusyon | 1920*1080 |
| Modyo ng pagpapakita | Karaniwan nang itim |
| Anggulo ng pagtingin | 85/85/85/85 ((L/R/U/D) |
| Ratio ng Kontrasto | 800 |
| Luminansiya | 250cd/m2 |
| Ratio ng aspeto | 16:9 |
| Network | |
| WiFi | 802.11b/g/n |
| Ethernet | 100M/1000M ethernet |
| Bule-tooth | Blue-tooth 4.2 |
| Interface | |
| Mga slot ng card | SD Card |
| USB | USB 3.0 host |
| Micro USB | Micro USB OTG |
| USB | USB para sa serial (TTL format) |
| RJ45 | Ethernet interface (POE function standard IEEE802.3at,POE+, class 4, 25.5W) |
| Power Jack | DC input power |
| Paglalaro ng Media | |
| Format ng Video | MPEG-1, MPEG-2, MPEG-4, H.265, H.264, VC-1, VP8, VP9, atbp.,suporta hanggang 4K |
| Format ng audio | MP3/WMA/AAC at iba pa |
| Larawan | jpeg |
| Iba pa | |
| VESA | 100x100mm |
| Microphone | oo |
| Tagapagsalita | 2*2W |
| KAMERA | 2.0M/P, Kamara sa harap |
| Temperatura ng Paggawa | 0-40 degree |
| Wika | Maraming wika |
| Mga Aksesorya | |
| Adapter | Adapter, 12V/2A |
| User Manual | oo |