SẢN PHẨM
-
Máy Tính Bảng Đặt Lịch Họp
-
Máy Bình Quảng Cáo
-
Máy tính bảng Đặt Hàng Nhà hàng
-
TV Thông Minh (Bảng Lớn)
-
Máy Tính Bảng Thông Minh
-
Máy Tính Bảng Giám Sát Y Tế
-
Máy Tính Bảng Công Nghiệp
-
Máy Tính Bảng Chống Va Đập
Có câu hỏi không?
Xin hãy tự do liên lạc với chúng tôi. Chúng tôi sẽ gọi lại cho anh ngay khi có thể.
+86-13501581295 +86-13501581295 [email protected]
Audrey Zhang
WhatsApp
máy tính bảng Android 13,3 inch gắn tường, độ phân giải 1920x1080, hỗ trợ POE, NFC, cổng RJ45, RAM 4 GB, bộ nhớ trong 32 GB, dùng cho trường học, khách sạn, phòng hội nghị và màn hình hiển thị thông tin kỹ thuật số
- Thông số kỹ thuật
- Mô tả Sản phẩm
- Sản phẩm đề xuất
Thông số kỹ thuật
| Hệ thống | |
| CPU | RK3576, lõi kép A72 + lõi tứ A53 |
| RAM | 2GB/4GB |
| Bộ nhớ nội bộ | 16GB/32GB/64GB |
| Hệ điều hành | Android 10 |
| Màn hình cảm ứng | 10-điểm Capacitive touch |
| Màn hình hiển thị | |
| Phân tích | 13.3"LCD |
| Độ phân giải | 1920*1080 |
| Chế độ hiển thị | Thông thường là màu đen. |
| Góc nhìn | 85/85/85/85 ((L/R/U/D) |
| Tỷ lệ tương phản | 800 |
| Độ sáng | 250cd/m2 |
| Tỷ lệ Aspect | 16:9 |
| Mạng | |
| WiFi | 802.11b/g/n |
| Ethernet | 100M/1000M Ethernet |
| Bluetooth | Bluetooth 4.2 |
| Giao diện | |
| Khung thẻ | Thẻ SD |
| USB | Máy chủ USB 3.0 |
| Micro USB | Micro USB OTG |
| USB | USB cho nối tiếp (định dạng TTL) |
| RJ45 | Giao diện Ethernet (Tiêu chuẩn chức năng POE IEEE802.3at,POE+, lớp 4, 25,5W) |
| Máy điện | Lưu lượng điện DC |
| Trò chơi truyền thông | |
| Định dạng video | MPEG-1,MPEG-2,MPEG-4,H.265,H.264,VC-1,VP8,VP9,v.v. hỗ trợ lên đến 4K |
| Định dạng âm thanh | MP3/WMA/AAC v.v. |
| Hình ảnh | jpeg |
| Khác | |
| VESA | 100x100mm |
| Micphone | có |
| Chủ tịch | 2*2W |
| Camera | 2.0M/P, camera phía trước |
| Nhiệt độ làm việc | 0-40 độ |
| Ngôn ngữ | Nhiều ngôn ngữ |
| Phụ kiện | |
| Bộ chuyển đổi | Bộ điều hợp 12V/2A |
| Hướng dẫn sử dụng | có |