Vörur
-
Táblæti fyrir Mótasamninga
-
Reykjavík Vista Pláta
-
Veitingastaðapöntunarvél
-
Smartur Sjónvarp (Stórur Töflutölva)
-
Samstætt Heimilis Táblét
-
Læknisamskiptatafla
-
Íþróttatafla
-
Fastara Táblét
Hefurđu einhverjar spurningar?
Endilega hafđu samband. Viđ hringjum í ūig eins fljótt og viđ getum.
+86-13501581295 +86-13501581295 [email protected]
Audrey Zhang
WhatsApp
veggfestaður 13,3-tommur Android tölvuspjald með upplausn 1920x1080, POE, NFC, RJ45, 4 GB, 32 GB, fyrir skóla, hótela, ráðstefnusal og rafræna táknmyndaskjár
- Valkostur
- Vörumerking
- Mældar vörur
Valkostur
| Kerfi | |
| CPU | RK3576, tvökjarna A72 + fjórkjarna A53 |
| RAM-minni | 2GB/4GB |
| Innri minni | 16GB/32GB/64GB |
| Stýrikerfi | Android 10 |
| Snýju skjár | 10 punkta þéttni snerting |
| Sýna | |
| Hlutanum | 13,3" LCD-skjá |
| Upplausn | 1920*1080 |
| Sýningaraðferð | Venjulega svartur. |
| Sjónarhorn | 85/85/85/85 ((L/R/U/D) |
| Andstæðuhlutfall | 800 |
| Ljósmýkt | 250 cd/m2 |
| Hlutfall | 16:9 |
| Net | |
| WIFI | 802.11b/g/n |
| Ethernet | 100M/1000M ethernet |
| Bleutooth | Bláttann 4.2 |
| Tengipunktur | |
| Kortaslottið | SD kort |
| USB | USB 3.0 hýsing |
| Mikro USB | Mikro USB OTG |
| USB | USB fyrir raðnúmer (TTL snið) |
| RJ45 | Ethernet-viðmót (PoE-starfsstaðall IEEE802.3at,POE+,flokk 4, 25,5W) |
| Styrktarspjald | Samvirkt innflutning |
| Fjölmiðlaleikur | |
| Myndbandssnið | MPEG-1, MPEG-2, MPEG-4, H.265, H.264, VC-1, VP8, VP9, osfrv. Stuðningur upp á 4K |
| Hljóðformið | MP3/WMA/AAC o.fl. |
| Mynd | jpeg |
| Annað | |
| VESA | 100x100mm |
| Mikrófón | já |
| Ræðuþingmaður | 2*2W |
| Myndavél | 2,0M/P, frammynd |
| Vinnuhita | 0-40 gráður |
| Tungumál | Fjölmál |
| Viðbótir | |
| Stýring | Stýringaraðlögun, 12V/2A |
| Notendahandbók | já |