veggfestaður 10,1-tómur snertistýrður Android-tablet-tölvu með LED-merkjum og POE-vöktun fyrir fundarrými og viðskiptaútsýningu
- Valkostur
- Vörumerking
- Mældar vörur
Valkostur
| Kerfi | |
| CPU | RK3288 |
| RAM-minni | 2GB |
| Innri minni | 16 GB |
| Stýrikerfi | Android 7.1/8.0/9.0/10/11 |
| Snýju skjár | 10 punkta þéttni snerting |
| Sýna | |
| Hlutanum | 10.1" LCD-skjá |
| Upplausn | 1280*800 |
| Sýningaraðferð | Venjulega svartur. |
| Sjónarhorn | 85/85/85/85 ((L/R/U/D) |
| Andstæðuhlutfall | 800 |
| Ljósmýkt | 250 cd/m2 |
| Hlutfall | 16:9 |
| Net | |
| WIFI | 802.11b/g/n |
| Ethernet | 100M/1000M ethernet |
| Hálsþétt | Bluetooth 4.0 |
| Tengipunktur | |
| Kortaslottið | SD kort |
| USB | USB 3.0 hýsing |
| Mikro USB | Mikro USB OTG |
| USB | USB fyrir rað (RS232 sniði) |
| RJ45 | Ethernet tengi (POE aðgerð valfrjáls IEEE802.3at, POE+, flokkur 4, 25.5W) |
| Styrktarspjald | Samvirkt innflutning |
| Hlustafón | 3,5 mm heyrnartól með hljóðnema |
| Fjölmiðlaleikur | |
| Myndbandssnið | MPEG-1, MPEG-2, MPEG-4, H.265, H.264, VC-1, VP8, VP9, osfrv. Stuðningur upp á 4K |
| Hljóðformið | MP3/WMA/AAC o.fl. |
| Mynd | jpeg |
| Annað | |
| VESA | 75x75mm |
| NFC | Valfrjáls,NFC 13.56MHz,ISO14443A/ISO14443B/ISO 15693/Mifare classic/Sony felica |
| Myndavél | Fram myndavél 2.0M/P / sjónauka myndavél (valfrjálst) |
| Hljóðnemi | já |
| Ræðuþingmaður | 2*2W |
| LED ljósastaur | LED ljósastaður með RGB og blönduðum litum |
| Vinnuhita | 0-40 gráður |
| Tungumál | Fjölmál |
| Viðbótir | |
| Stýring | Þéttingarstöð, 12V/1,5A |
| Notendahandbók | já |
Vörumerking
Snjallari stjórnun fundarherbergja hefst við hurðina
Í mörgum nútíma opinberum starfsvettvangum er fundarherbergi samtals stjórnað á ótrúlega óskilvirkan hátt. Tvöfaldar bókunir, óljós tiltæki, síðustu mínútunnar árekstrar og stöðug samræming handvirkt milli liða halda ennfram af hverfi framleiðslu. Hefðbundin pappírsáætlanir eða jafnvel einfaldar rafrænar skjár veita ekki rauntíma yfirlit né slétt samruna við fyrirtækjakerfi. Fyrir innkaupalið og kerfisheftendur leidir þetta oft til sundurliðinna lausna sem er erfitt að stækka og viðhalda.
Þetta er þar sem áskilavæn veggfest símtalstöfla verður raunhæf og skálbar lausn. Þessi 10,1-tommu Android-tæki, sem hannað var sérstaklega fyrir aðskilin áskilavæn tilvik um bókun fundarrýma, sameinar greinilega sjónvarpsmerkingu á staða, rauntíma áætlun og fleksibla kerfisheytun í eina þjúkka einingu. Mikilvægara en það er að hún býður upp á staðlaða útsetningarmódel sem er auðvelt að endurtaka í opinberum stofum, á háskólum og í fyrirtækjum, sem býður bæði upp á virkniþætt efna og greinilegar tækifæri fyrir dreifingu og útvíkkun á dreifingu.

Hannað fyrir raunveruleg starfsstaða
Til dæmis: ímyndið ykkur að ganga um heitt starfsstaðakorridor. Í stað þess að giska á hvort rými sé laust eða trufla áframhaldandi fundi geta starfsfólk með einu snertingu athugað staða rýmisins á töflunni sem er fest utan við hurðina. LED-lysikassinn gefur greinilegt sjónvarpsmerki frá fjarlægð, sem sýnir hvort rýmið er laust eða í notkun án þess að krefjast neinrar viðbrögða.
Þegar þetta er samþætt við dagatalakerfi geta notendur bókað rúm beint á skjánum eða í gegnum eigin tæki, með augnablikssamstillingu. Fyrir stórfyrirtæki minnkar þetta áskorunum tengdum tímaáætlun og bætir almennum útildi rúma. Fyrir sameiginlega starfsvettvangi býr þetta til faglegri og sjálfþjónustu upplifunar fyrir leigutakendur.
Í stjórnstöðum fyrirtækja eru fundarrúm oft mikilvægt sameiginlegt auðlind. Með þessari lausn fá starfsfólk sem sér um byggingar betri stjórn og yfirlit, en starfsfólk fær gott og fyrirsjáanlegt bókunaraðferð.

Viðskiptavinnaupplifun í aðgerð
Einn af fyrirtækjum okkar í Suðaustur-Asíu setti þessa lausn upp á mörgum hæðum í opinberum skrifstofum. Eftir útför þess var skýrt minnkun á fundarárekstrum og áttað breyting á útildi rúma. Starfsfólkinni komst fljótt að reglunni, því viðmótið var óþvingað og LED-vísitölin gerðu staða rúms strax greinilega.
Kerfisheildaraðili í Evrópu notaði þetta tæki sem hlut af víðri lausn fyrir skynsamlega opinbera rúm. Með því að sameina það við núverandi áætlunarmálvöru gat hann boðið viðskiptavini sínum fullkomið kerfi fyrir stjórnun fundarrúma. Samkvæmt ábendingum þeirra gerðu áreiðanleiki tæknisins og möguleikarnir til sameiningar það auðveldara að staðla útfærslur á ýmsum verkefnum.

Fyrir hvaða notendur lausnin er ætluð
Ef þú ert innkaupastjóri sem sér um opinbera rúm í starfsstaði býður þetta tæki einfalda leið til að bæta notkun fundarrúma án þess að koma með óþarfa flókinni. Það passar náttúrulega inn í nútíma stefnu fyrir starfsstaði sem byggir á stafrænni umbreytingu og skynsamlegum opinberum rúmum.
Fyrir kerfisheildaraðila liggur gildið í því að það er auðveldlega aðlöguð. Hvort sem þú vinnur að stórreiknistöðukerfum, lausnum fyrir skynsamlega byggingar eða kerfum fyrir stjórnun starfsstaða, þá veitir þetta tæki áreiðanlega framendaímynd sem hægt er að sameina í kerfið þitt.
Dreifingaraðilar og rásarfélagsmenn munu finna mikla möguleika á markaðum þar sem notkun á skynsamlegum opinberum rúmum er aukin. Þörfin á lausn fyrir bókun á fundarrýmum er aukin í fyrirtækjum, samvinnurýmum, menntastofnunum og opinberum stofnunum. Þetta býður upp á staðbundna og skalabarlega tækifæri til að víkja vöruhald þitt.

Sérsníðning og samsetning með fjölbreytileika
Hvert verkefni hefur sín eigin kröfur og fjölbreytileiki er nauðsynlegur. Þessi tæki styðja OEM- og ODM-sérsníðningu, sem gerir kleift að breyta vélbúnaðarstillingum, merkjum og ákveðnum eiginleikum til að uppfylla mismunandi verkefnakröfur.
Á hugbúnaðarsíðunni veita API- og SDK-stuðningur ótrúlega samsetningu við vinsælar dagatalakerfi, kerfi fyrir stjórnun starfsvettvangs og sérsniðnar forrit. Fyrir samsetjendur minnkar þetta þróunarvinnu og tryggir samhæfni við núverandi kerfi. Fyrir félagsmenn býður þetta upp á fjölbreytileika til að bjóða upp á sérsniðnar lausnir í stað fasts vörupródukt.
Þessi viðhöfnuleiki gerir einnig auðveldara að taka á móti mismunandi lóðréttum markaðum, frá fyrirtækjaskrifstofum til fjölþýðis- og opinbera landsins umhverfis.

Búin til fyrir atvinnutryggi
Í samanburði við tölvur fyrir neytendur er þetta tæki hannað fyrir samfelld verslunarnotkun. Hönnunin fyrir veggskráningu tryggir stöðugleika og öryggi í umhverfi með mikilli ferðamagni. Möguleikinn á að nota POE (Power over Ethernet) einfaldar uppsetningu með því að sameina rafmagn og gögn í einum snúr, sem minnkar bæði setuptíma og flóknleika innviða.
LED ljósstikkan er ekki bara sjónleg eiginleiki. Hún hefur virka hlutverk í því að bæta notendaupplifun með því að veita augnablikssýnilega staða, jafnvel úr fjarlægð. Þessi lítil athygli bætir notanleika verulega í raunverulegum aðstæðum.
Fyrir samstarfsaðila þýðir þessi áreiðanleikastig færri viðhaldsvandamál og jafnframt samfelldari afköst í öllum uppsetningum, sem er mikilvægt fyrir langtíma ánægju viðskiptavina.

Tækni sem styður daglega rekstur
10,1-tommu skjáinn veitir greiða og þægilega skoðunaraðstöðu og tryggir að bókunaráformið sé auðvelt að lesa í mismunandi ljósviðhaldssetningum. Android-kerfið býður upp á víða samhæfni við ýmsar forrit, sem gerir það auðveldara að setja upp og stjórna því í mismunandi umhverfi.
Taktagreinarmunur tryggir sléttar viðbrögð, sem minnkar óþægindann þegar notendur athuga dagskrá eða framkvæma bókun. Tengimöguleikarnir styðja samruna við netkerfi, en NFC-hugsanirnar geta verið notaðar til auðkenningar eða aðgangsstjórnunar í meira háþróaðum uppsetningum.
Í stað þess að einbeita sér að tilgreiningum einum, liggur raunverulega gildið í því hvernig þessar eiginleikar vinna saman til að búa til sléttan og árangursríkan reynslu fyrir stjórnun fundarrýmis.

Markaðstrendir og viðskiptamöguleikar
Skiftið á heimilisstofur í snjallar stofur er að hrösla upp um allan heim. Fyrirtæki eru að leita að leiðum til að geta haft besta notkun á rúmi, bætt reynslu starfsfólksins og minnkað rekstursóþættleika. Kerfi til bókunar fundarstofna eru að verða staðlaður hluti þessarar umbreytingar.
Fyrir dreifingaraðila og dreifinguarsamstarfsaðila táknar þetta vaxandi markað með samfelldri eftirspurn. Með því að bjóða upp á fullt lausnarpakka sem inniheldur tæknibúnað, hugbúnaðarsamspil og stuðningsþjónustu getið þið búið til nýja tekjustrauma og styrkt staðsetningu ykkar á markaðinum.
Mismunandi samstarfsaðilar hafa árangursríklega notað þennan aðferð, með því að sameina þetta tæki við staðbundnum hugbúnaðarlausnum til að veita sérsniðnar lausnir fyrir mismunandi atvinnugreinar. Þetta ekki einungis aukar gildi verkefna, heldur byggir líka langtíma viðskiptasambönd við viðskiptavini.

Treystanlegur sendingar og stuðningur
Úr kaupperspektívu er áreiðanleiki í framleiðslu og stuðningi nauðsynlegur. Prófunareiningar eru tiltækar til prófunar og matar, sem gerir þér kleift að staðfesta lausnina áður en hún er sett í fulla rekstur.
Gögn um framleiðslugetu styðja bæði litlar og stórar pantanir, með framleiðslutíma sem passa við kröfur verkefnisins. Staðlaður ábyrgðartímabil og tæknistuðningur tryggja að allar vandamál geti verið leyst fljótt, sem lágmarkar rekstrarhættur.
Fyrir alþjóðlega samstarfsaðila veitir reynsla í alþjóðlegri logística og eftirsölustuðningi auka tryggingu, sem gerir alþjóðlegt samstarf óskaðara og fáanlegara.

Við skulum rannsaka verkefnið þitt saman
Ef þú ert að plana að uppfæra starfsvettvangsinn þinn eða útvíkka boðið um snjallar starfsvettvangslausnir, er þessi lausn fyrir bókun fundarrýmis gagnleg að kanna. Það er ekki bara tæki, heldur ávinna tól til að bæta árangri og mögulegja skalanlegar uppsetningar.
Þú ert velkominn til að hafa samband til að fá nánari upplýsingar um tilgreiningar, möguleika á sérsníðingu eða til að prófa dæmi. Hvort sem þú ert kaupandi, kerfisheildunaraðili eða dreifingaraðili, getum við unnið saman við þig til að byggja lausn sem passar við markmið verkefnisins þíns og markaðsstrategíuna þína.
